शेअर मार्केट सुट्ट्यांची यादी – 2022 Stock market (NSE ) Holiday List 2022

शेअर बाजार सुट्ट्यां-  2022 – Stock market (NSE ) Holiday List 2022 –

क्रमांक तारीख दिवस दिनविशेष
1 बुधवार, 26 जानेवारी 2022 बुधवार प्रजासत्ताक दिन
2 सोमवार, 03 जानेवारी 2022 मंगळवार महाशीवरात्री
3 शुक्रवार, 18 मार्च 2022 शुक्रवार होळी
4 गुरुवार, 14 एप्रिल 2022 गुरुवार डॉ. बाबसाहेब आंबेडकर जयंती / महावीर जयंती
5 शुक्रवार, 15 एप्रिल 2022 शुक्रवार गुड फ्रायडे
6 शनिवार, 05 मार्च 2022 मंगळवार रामझान
7 गुरुवार, 08 सप्टेंबर 2022 मंगळवार मुहर्र्म
8 सोमवार, 15 ऑगस्ट 2022 सोमवार स्वातंत्र्य दिन
9 बुधवार, 31 ऑगस्ट 2022 बुधवार गणेश चतुर्थी
10 मंगळवार, 10 मे 2022 बुधवार दसरा
11 सोमवार, 24 ऑक्टोबर 2022 सोमवार दिवाळी-लक्ष्मी पुजन
12 बुधवार, 26 ऑक्टोबर 2022 बुधवार दिवाळी-बलि प्रतीपदा
13 गुरुवार, 11 ऑगस्ट 2022 मंगळवार गुरुनानक जयंती

Stock market (NSE ) Holiday List 2022

No Date Day Event
1 Wednesday, January 26, 2022 Wednesday Republic Day
2 Monday, January 03, 2022 Tuesday Mahashivratri
3 Friday, March 18, 2022 Friday Holi
4 Thursday, April 14, 2022 Thursday Dr. Baba Saheb Ambedkar Jayanti/ Mahavir Jayanti
5 Friday, April 15, 2022 Friday Good Friday
6 Saturday, March 05, 2022 Tuesday Id-Ul-Fitr (Ramzan ID)
7 Thursday, September 08, 2022 Tuesday Moharram
8 Monday, August 15, 2022 Monday Independence Day
9 Wednesday, August 31, 2022 Wednesday Ganesh Chaturthi
10 Wednesday, October 05, 2022 Wednesday Dussehra
11 Monday, October 24, 2022 Monday Diwali-Laxmi Pujan*
12 Wednesday, October 26, 2022 Wednesday Diwali-Balipratipada
13 Thursday, August 11, 2022 Tuesday Gurunanak Jayanti

वाचा

जुने कागदोपत्री शेअर सर्टिफिकेट डिमॅट अकाऊंट ला हस्तांतर कसे करावे

ग्लोबल शेअर मार्केट टाइमिंग – शेअर्स बाजार सुरू व बंद केव्हा

 

 

Leave a Comment